![](http://www.sakhononline.com/society/2017/wp-content/uploads/2022/02/102.jpg)
(14 ก.พ.) นายประหยัด ตะคอนรัมย์ โยธาธิการและผังเมืองจังหวัดสมุทรสาคร และ น.ส.สุภัทรา ชัยเทวารัณย์ โยธาธิการและผังเมืองจังหวัดชลบุรี ในนามผู้แทนนักศึกษาหลักสูตรนักปกครองระดับสูง (นปส.) รุ่น 76 มอบดอกไม้แสดงความยินดีกับนางพรรณวิภา ปิยัมปุตระ ที่เข้ารับตำแหน่งหัวหน้าสำนักงานจังหวัดสมุทรสาครเป็นวันแรก ณ ศาลากลางจังหวัดสมุทรสาคร
![](http://www.sakhononline.com/society/2017/wp-content/uploads/2022/02/103.jpg)
![](http://www.sakhononline.com/society/2017/wp-content/uploads/2022/02/104.jpg)
![](http://www.sakhononline.com/society/2017/wp-content/uploads/2022/02/101.jpg)
สาครออนไลน์ โดย กิตติกร นาคทอง