![](http://www.sakhononline.com/society/2017/wp-content/uploads/2024/03/วันนักข่าว2567.jpg)
นายวีระศักดิ์ วิจิตร์แสงศรี อดีต ผวจ.สมุทรสาคร, นายสมคิด จันทมฤก ผวจ.ประจวบคีรีขันธ์, นายวรณัฏฐ์ หนูรอด รอง ผวจ.สมุทรสาคร, นายศรีศักดิ์ วัฒนพรมงคล สมาชิกวุฒิสภา ให้เกียรติเข้าร่วมงาน “วันนักข่าว” วันสื่อสารมวลชนแห่งชาติ ประจำปี 2567 โดยมี นายณัฐวุฒิ เอกจิโรภาส นายกสมาคมผู้สื่อข่าวจังหวัดสมุทรสาคร พร้อมคณะ ร่วมให้การต้อนรับ ณ ภัตตาคารนิวรสทิพย์ เมื่อวันก่อน